page_banner

Alhaki na zamantakewa

Alhaki na zamantakewa

Daheya haɗa da masu ruwa da tsaki na kamfanoni da alhakin kare muhalli a cikin tsarin gudanarwa na yau da kullum, kuma ya haɗa da ra'ayin alhakin zamantakewa a cikin dabarun kamfanoni da ayyukan yau da kullum, don haka fahimtar tsarin haɗin gwiwar zamantakewar al'umma da alhakin kamfanoni.

Dorewa

Daheyana bin dabarun ci gaba mai ɗorewa, yana ɗaukar tanadin albarkatu, kiwon lafiya da kariyar muhalli a matsayin babban layi, gina ceton albarkatu da yanayin samar da yanayi da yanayin aiki, ya fahimci nasa ƙananan ƙarancin carbon, yana haɓaka lafiya, kariyar muhalli da ceton kuzari. madadin kayayyakin da za su ba da gudummawa ga gina "Green Sin"

Sustainability
Public welfare charity

Sakin Jin Dadin Jama'a

Taimakon al'umma da mayarwa al'umma shine manufa da nauyi da DaHe ya dade yana riko da shi.Gudanar da ayyukan jin dadin jama'a da ayyukan jin kai shine gudummawar da kamfanin ke bayarwa ga al'umma da kuma ingiza ci gaban kasuwancin don samun nasara mai dorewa.Muna ɗaukar ayyuka masu fa'ida kuma muna yin yunƙurin gina ingantacciyar al'umma.

Kula da Ma'aikata

A cikin shekarun da suka gabata, kamfanin yana sanya ginin ma'aikata a cikin wani muhimmin matsayi, bin tsarin jama'a, yana mai da hankali kan kula da ɗan adam, a cikin yanayin aiki, dabaru na rayuwa, ayyukan al'adu da wasanni, karatun yara, haɓaka na sirri da sauran su. al'amurran don ba da kulawa da garanti ga ma'aikata; Kuma ta hanyar kafa asusun jin dadin sha'anin kasuwanci, don taimakawa ma'aikata masu wahala da ke fama da cututtuka masu tsanani ko asarar tattalin arziki, sun kafa haɗin kai, zartarwa da kula da juna, taimakon juna na iyali.

Employees care
Teamwork Join Hands, Close-up of business partners making pile of hands at meeting, business concept.

Dangantakar Abokin Ciniki

DaHe yana bin ra'ayin "abokin ciniki-tsakiyar" kuma ya haɗa darajar ƙimar mutunci, sha'awar da alhakin cikin dangantaka da abokan ciniki.Yana tunanin abin da abokan ciniki ke so, yana kula da abin da abokan ciniki ke damuwa da damuwa game da abin da abokan ciniki ke damuwa.A gefe guda, yana da mahimmancin kasuwa kuma yana ci gaba da haɓaka manyan ayyuka da samfurori masu kyau don saduwa da bukatun abokan ciniki. gasa, kuma ku yi ƙoƙari don ƙirƙirar mai samar da amintacce!